Webdesign &
ƙirƙirar gidan yanar gizon
jerin abubuwan dubawa

    • Blog
    • info@onmascout.de
    • +49 8231 9595990
    whatsapp
    skype

    BLOG

    Yadda ake Ƙirƙirar Shafin Farko naku

    zane shafin gida

    Daga cikin dimbin kalubalen da ya kamata ku fuskanta yayin fahimtar shafin yanar gizonku akwai kamar haka: masu sauraro da aka nufa da abubuwan da ke cikin rubutun. Ya kamata a daidaita na ƙarshe zuwa halayen amfani na masu amfani. Yanar Gizo-Programmierer ya kamata ya rubuta Skripte don rukunin yanar gizon a cikin PHP ko Javascript kuma Editan Yanar Gizo ya zama WYSIWYG-Site-Edita. Bayan an kammala waɗannan ayyuka, shafin gida yana shirye don amfani.

    Wani muhimmin batu lokacin ƙirƙirar shafin farko shine rukunin da aka yi niyya da iyakar rubutun zuwa halaye na amfani da na mai amfani.

    A cikin nasarar yakin tallan kan layi, abun ciki mai dacewa zai iya kawo mafi yawan tallace-tallace. Kuna iya ƙaddamar da abubuwan ku zuwa takamaiman masu amfani ta amfani da Google Analytics. Dangane da bukatunsu da abubuwan da suke so, za ku iya ƙirƙirar ƙungiyoyin talla waɗanda aka keɓance da abubuwan da suke so. Ta inganta abun cikin ku, za ku iya inganta ƙwarewar mai amfani da haɓaka tallace-tallace ku.

    Shafin farko na gidan yanar gizonku shine ainihin gidan yanar gizon ku kuma zai tantance ko baƙo ya tsaya akan rukunin yanar gizon ku. Dangane da batun, farkon ya kamata ya ƙunshi rubutun gabatarwa. Rubutun gabatarwa ba dole bane ya zama rubutu; yana iya haɗawa da abun ciki na bidiyo. Duk da haka, yana da kyau a tsaya ga masu sauraro da aka yi niyya da abubuwan da suke so.

    Yayin zayyana alamar gidan yanar gizon ku, ka tuna cewa yana da mahimmanci don ƙaddamar da abun cikin ku ga takamaiman masu sauraro. Yin amfani da kalmomi da kalmomin da suka dace da masu sauraro zasu taimaka yin ra'ayi mai kyau. Matsayin da ya dace yana da mahimmanci, kuma. Ga hanya, mutanen da suka dace za su sami gidan yanar gizon ku, wanda a ƙarshe zai yi farin cikin siyan samfuran ku da sabis ɗin ku.

    Yayin da abun cikin ku na iya zama mai kima ga masu sauraro da aka yi niyya, dabi'un karatun masu sauraron ku da halayenku na iya tantance nasarar ku. Kuna iya keɓanta abubuwan ku ga waɗannan masu amfani. Misali, idan gidan yanar gizonku ya ƙunshi hotuna masu inganci masu inganci, za ku iya raba waɗannan hotuna akan shafukan sada zumunta na ku.

    Lokacin ƙirƙirar gidan yanar gizon ku, masu sauraro da tsawon rubutun ya kamata a yi niyya ga masu amfani’ halaye na amfani. Idan kana so ka ƙirƙiri ƙarin keɓaɓɓen gidan yanar gizo, gwada blog, ko kantin kan layi. Tabbatar kun haɗa samfuran ku zuwa rukuni kuma tsara su kai tsaye. Yi amfani da hotuna da bidiyoyi don sadarwa ainihi da tuntuɓar juna.

    Sidebars gidan yanar gizo ne, wanda optically sassauta sama kadan

    Baya ga gaskiyar cewa gefen gefe na iya inganta gidan yanar gizon gani, amfani da shi kuma yana bawa masu amfani damar kewayawa cikin sauri da samun damar abun ciki. Wannan yana da amfani musamman ga gidajen yanar gizo masu dogon iska, a cikin abin da masu amfani ke yawan bincika don ƙarin bayani fiye da yadda za su iya karantawa. Amfani da wannan dabarar ƙira, Hakanan zaka iya amfani da shingen gefe don jaddada mahimman bayanai ko hanyoyin haɗi zuwa wasu shafuka.

    Misali, idan kuna son haɗa da ɗan wasa mai hoto, za ka iya saita zane-zane a matsayin shingen gefe. Duk da haka, idan kewayawa bai bayyana ba, mai amfani zai shagala kuma yana iya barin rukunin yanar gizon ku gaba ɗaya. Bar gefe kuma na iya taimakawa don ƙara wasu nau'ikan zuwa rukunin yanar gizon ku. Amma ku tuna cewa yawancin labarun gefe na iya sa baƙo ya shagala ya bar rukunin yanar gizon ku.

    Yawancin gidajen yanar gizo suna da sanarwar doka da Impressum, amma kuma kuna iya ƙara sanarwar ku ta doka. Wannan yana da mahimmanci musamman idan gidan yanar gizon ku ya ƙunshi abun ciki wanda ya ƙunshi talla. Hakanan yakamata ku sami hanya mai sauƙi don haɗawa zuwa abubuwan da suka dace. Kuna iya samun plugin cikin sauƙi wanda zai taimake ku yin wannan. Yawancin runduna suna ba da masu shigar da software don WordPress. Don shigar da WordPress, duk kana bukatar ka yi shi ne bi umarnin shigarwa.

    Hakanan yana da mahimmanci a tuna cewa ana sa ran mai karatu ya duba rubutun cikin sauri, don haka a tabbata an tsara rubutun ku da kyau. Mutane da yawa suna karanta intanit cikin sauri kuma suna zazzage abun ciki don takamaiman bayani. Wannan yana sa ya zama da wahala a karanta rubutu mara kyau. Samun tsabta, Abubuwan da aka tsara za su taimaka wa masu karatu su kewaya cikin abubuwan da ke cikin ku kuma za su haɓaka martabar injin binciken gidan yanar gizon ku.

    Masu shirye-shiryen gidan yanar gizo suna ƙirƙirar rubutun a Javascript da PHP

    Yanar Gizo-Programmierer yana ƙirƙirar rubutun a cikin PHP ko Javascript kuma ya haɗa shi da HTML. Amfanin PHP akan HTML shine cewa saurin mai binciken abokin ciniki bai shafi rubutun ba, wanda shine muhimmiyar fa'ida ga masu haɓaka gidan yanar gizon. Bugu da kari, PHP tushen-bude ne kuma ana samun goyan bayan ginshiƙai da yawa, ciki har da Zend, Laravel, da Symfony.

    Yana da kyau a koyi tushen ayyukan kwamfuta kafin koyon code. Ga hanya, fahimtar yadda kwamfuta ke aiki zai sa a sami sauƙin fahimtar lambar. Akwai koyaswar kan layi da yawa don fayyace waɗannan ra'ayoyin. FreeCodeCamp da Codeacademy suna da ingantattun rukunin ilmantarwa na mu'amala don taimaka muku ƙarin koyo game da shirye-shirye. Hakanan suna da darussan shirye-shirye masu amfani da yawa. Mai tsara shirye-shirye na gidan yanar gizo dole ne ya sadaukar da lokaci mai yawa ga aiki, don haka yana da kyau a nemi kwas ko koyarwa kafin nutsewa a ciki.

    Arrays da ayyuka nau'ikan masu canji ne guda biyu a cikin PHP da Javascript. Sun ƙunshi ma'auni, mai ganowa, da daraja. Ana adana ƙimar waɗannan masu canji a matsayin tsararraki ko kirtani. Nau'in canji na ƙarshe ya fi sassauƙa kuma yana goyan bayan nau'ikan bayanai masu rikitarwa, kamar igiyoyi da ayyuka. Rubutun PHP na iya ɗaukar nau'ikan masu canji da ayyuka daban-daban.

    HTML da JavaScript duka harsunan rubutun gefen abokin ciniki ne. Ana fassara waɗannan rubutun ta hanyar mai lilo sannan kuma a fassara su cikin umarnin sarrafawa. Ba kamar PHP da Perl-scripts ba, Ana iya haɗa rubutun JavaScript a ainihin lokaci, yana haifar da ƙarin ingantaccen aikin gidan yanar gizon. Ana iya shigar da rubutun a cikin lambar HTML, sanya su musamman sassauƙa da mai amfani.

    Webflow shine matasan maginin gidan yanar gizo da abun ciki

    App ɗin yana ba ku damar ƙirƙirar gidan yanar gizo da siyar da samfura. Hakanan zaka iya ƙara samfura zuwa nau'ikan da mai amfani ya ƙirƙira da hannu. Tare da Webflow, za ku iya siyar da samfuran jiki da na dijital. Hakanan zaka iya ba da bambance-bambancen samfuri. Bugu da kari, app ɗin kyauta ne don amfani. Don ƙarin bayani, duba gidan yanar gizon hukuma. Anan ga saurin duba mahimman abubuwan wannan app.

    Webflow cikakken tsarin sarrafa abun ciki ne wanda ke gasa tare da WordPress da Drupal. Yana haɗa sarrafa abun ciki tare da sabbin kayan aikin gani. Masu amfani suna ƙirƙirar tarin nau'ikan abun ciki daban-daban kuma suna saita filayen su don nuna nasu salo na musamman. Masu amfani da yanar gizo kuma suna iya ƙirƙirar tarin marubuta, haɗa tarin, da kuma tsara abubuwan su ta hanyoyi daban-daban. Bugu da kari, masu amfani za su iya ƙara lambar al'ada da haɗin kai zuwa gidan yanar gizon.

    Baya ga abun ciki, Webflow kuma yana ba da damar ƙirƙirar takardun shaida. Lokacin ƙirƙirar coupon, masu amfani suna da zaɓi don tantance adadin rangwamen da tsawon lokaci. Ana iya amfani da takardar shaida don lada ga abokan ciniki don siyan samfura ko ayyuka. Idan takardar shaidar ba ta da inganci, masu amfani har yanzu suna iya siyan su. Webflow kuma yana ba da tsarin sanarwa ta atomatik don sanar da masu shagunan kan layi lokacin da aka ba da oda.

    Baya ga bayar da editan ja-da-saukarwa, Webflow kuma tsarin sarrafa abun ciki ne. Wannan yana nufin cewa zaku iya keɓance abun cikin cikin sauƙi kuma ku ƙara sabbin shafuka tare da dannawa kaɗan na linzamin kwamfuta. Amma ga kudin, Farashin yanar gizo 13 ku 16 Yuro a kowane wata, wanda yayi ƙasa sosai idan aka kwatanta da mafi yawan Baukasten-System Webseiten.

    bidiyon mu
    BAYANIN HULDA