Shafin firmenhome shafin yanar gizo ne wanda kamfani ya tsara kuma ya shirya shi. It provides businesses of all sizes with a platform for selling their products and services over the Internet. An tsara fasalinsa na zamani don sauƙaƙa wa abokan ciniki masu yuwuwa don yin bincike da yin sayayya akan gidan yanar gizon. Kasuwanci a duk faɗin ƙasar kuma na iya amfani da wannan dandali don samun sabbin kwastomomi. Yanayin ya shafi kasuwancin intanet, kuma amfani da shafin firmenhome zai ba kasuwancin ku damar samun waɗannan fa'idodin kuma ya sa ya zama tabbataccen gaba.
The homepage of your firmen website can make or break the experience of visitors. Ƙirƙira shi tare da ido don canza baƙi zuwa abokan ciniki masu biyan kuɗi. Ya kamata ya zama mai sauƙi, madaidaiciya, da ilhama don amfani. Hakanan yakamata ya kasance mai sauƙi ga baƙi su isa kantin sayar da kan layi ba tare da wata damuwa ba.
Rubutun rubutu da zaɓin rubutu suna da matukar mahimmanci ga ƙirar gidan yanar gizon ku. Tabbatar cewa haruffan suna iya karantawa kuma amfani da ma'auni daban-daban. Hakanan ya kamata ku tabbatar da cewa akwai bambanci mai ƙarfi tsakanin fonts don rubutun jiki da kanun labarai. Yi amfani da babban rubutun jiki don rubutun jiki.
Zane-zanen shafukan gida mafi inganci suna da sauƙin kewayawa da ɗaukar hankalin mai amfani cikin daƙiƙa goma ko ƙasa da haka. Hakanan yakamata ya ƙunshi bayyanannen kira zuwa mataki. Wannan zai inganta ƙimar canjin ku. Hakanan ya kamata a guji gujewa yanke shawara, wanda shine yanayin tunani wanda masu amfani suka bar shafi kuma su buga maɓallin baya.
Zane gidan gida muhimmin sashi ne na kowane gidan yanar gizon firmen. Shafin gida da aka tsara da kyau zai iya zama madadin farashi mai tsada ga talla mai tsada akan talabijin da jarida. Yayin da tallace-tallacen TV da jaridu ke nufi ga takamaiman masu sauraro, gidan yanar gizon ku yana samuwa ga mutanen da suke son siyan samfura da bayanai. Ya kamata ku yi amfani da sauƙi, ƙira mai fahimta akan shafin gida mai ƙarfi don jawo hankalin abokan cinikin da suka dace.
Using a template is a great way to avoid having to write out a bunch of content on your homepage. Shafin gida shine jigon rukunin rukunin yanar gizon ku kuma yakamata ya ayyana kwararar rukunin yanar gizon ku. Idan kana da shafuka da yawa, ƙirƙirar sassan kowane shafi, sannan yi amfani da kewayawa don haɗa su.
If you are looking to create a new product page, Shagon-Widget zabi ne mai kyau. Kuna iya ƙirƙirar irin wannan nau'in widget a cikin rukunin gudanarwa na WordPress. Sannan, kawai kuna kwafa da liƙa lambar zuwa shafin yanar gizon ku. Wannan zai ƙirƙiri samfoti na widget ɗin kuma zai ba ku damar yin kowane canje-canje da ake buƙatar yin.
Akwai nau'ikan Shop-Widgets iri biyu. Na farko, aka sani da widget din Filin Neman Samfur, yana nuna filin binciken samfur kai tsaye. Lokacin da abokin ciniki ya rubuta sunan samfur a cikin filin bincike, widget din yana nuna sakamako masu dacewa yayin da abokin ciniki ke iri. Hakanan zai nuna taken samfurin, taƙaitaccen bayanin samfurin, farashinsa da maɓallin ƙara-zuwa-cart. Ana iya sanya widget din akan kowane shafi na gidan yanar gizon.
Wani Widget din Shagon shine Shagon ta Brand widget din. Ƙarshen yana bayyana akan duk shafukan ecommerce. Duk da haka, idan samfurin yana samuwa kawai don siyarwa a cikin shagon ku, Shagon ta Brand widget din ba zai bayyana ba. Idan kuna son Shagon ku ta Brand widget din ya bayyana a shafinku kawai, zaɓi zaɓi don nuna shi akan shafukan dalla-dalla na samfur. Duk da haka, ba za ku iya amfani da waɗannan zaɓuɓɓuka biyu ba.
Hakanan zaka iya sanya Widget ɗin Shago a cikin sakonninku. Kuna iya saka lambar a cikin abubuwanku ta amfani da yanayin HTML na Blogger ko WordPress’ Yanayin rubutu. Duk da haka, ya kamata ku lura cewa widget din Shopstyle yana buƙatar sanya shi a cikin post tare da aƙalla 600px na faɗin.
When deciding where to put your CTA, tabbatar da cewa ya dace da sauran rukunin yanar gizon ku. Wannan yana nufin amfani da haruffa iri ɗaya da babban girman da ake amfani da su a cikin menu na kewayawa da sauran abubuwan ciki. Idan ze yiwu, sanya CTA a ƙarshen shafin ko bayan abun ciki. Idan ka sanya CTA a saman shafi, yana da yuwuwar maziyartan za su wuce ta kuma ba za su ɗauki mataki ba.
Wata hanya don ƙara juzu'i ita ce amfani da rubutun ƙasa. Ta haɗa da ƙarin saƙo, za ku iya shawo kan baƙi don ɗaukar mataki, ko bayar da ƙarin bayani kan samfurin. Misali, wani kamfani na B2B na iya so ya haɗa da tayin gwaji mara wahala ga waɗanda ke sha'awar ƙarin koyo game da samfuransu ko ayyukansu.. Wannan nau'in yare yana ɗaukar ƙarin motsin rai daga baƙi fiye da na gaba ɗaya “Ƙara Koyi” sanarwa. Duk da haka, lokacin zabar CTA, yana da mahimmanci ku yi tunani game da masu sauraron ku kuma ku gwada haɗuwa da kalmomi daban-daban.
Kyakkyawan CTA yakamata ya ƙarfafa aiki. Yi sauƙi ga mai amfani don danna maɓallin. Yi amfani da kalmomi masu aiki kamar “shiga yanzu” ko “yi gidan yanar gizonku na farko.”
Using a Google Analytics-Wizget on your firmenhomepage will allow you to see what content is attracting the most visitors. Kuna iya ganin sabbin baƙi nawa ke zuwa kamfanin ku kowace rana, abin da masu binciken gidan yanar gizo suke amfani da su, da yawan zirga-zirgar da kuke samu daga kowane ɗayan waɗannan. Hakanan zaka iya ganin baƙi nawa ke zuwa daga wasu wurare na yanki.
Da zarar kun ƙirƙiri widget din, kuna buƙatar saka sunanta da bayanin zaɓin zaɓi. Na gaba, kuna buƙatar shiga tare da asusun Google Analytics. Hakanan zaka iya zaɓar ƙimar wartsakewa. Ta hanyar tsoho, kuna so ku zaɓa 180 seconds. Hakanan zaka iya rubuta URL na Binciken ku kuma saka lokacin da kuke son lissafin waƙa ya gudana..
Kuna iya keɓance mai nuna dama cikin sauƙi don nuna ainihin lokacin da tsawon lokacin baƙi na ku. Bugu da kari, za ka iya zaɓar ko don nuna widget din na wata ɗaya, shekara guda, ko har abada. Hakanan ana iya keɓance widget din don nuna awo da girma waɗanda suka dace da kamfanin ku.